โรงพยาบาลธัญญารักษ์สงขลา เข้าร่วมถวายเครื่องสักการะเนื่องในวันที่ระลึกพระบาทสมเด็จพระนั่งเกล้าเจ้าอยู่หัว พระมหาเจษฎาราช ประจำปี พ.ศ.2567 จังหวัดสงขลา
นายพงษ์ภาณุ แก้วยศ นักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการ พร้อมด้วย นางกาญจนา รัตนพันธุ์ เจ้าพนักงานวิทยาศาสตร์การแพทย์ชำนาญงาน ภารกิจด้านการพัฒนาระบบสุขภาพ โรงพยาบาลธัญญารักษ์สงขลา เข้าร่วมวางพานพุ่มดอกไม้ถวายราชสักการะเนื่องในวันที่ระลึกพระบาทสมเด็จพระนั่งเกล้าเจ้าอยู่หัว พระมหาเจษฎาราช ประจำปี พ.ศ.2567 จังหวัดสงขลา โดยมี นายสมนึก พรหมเขียว ผู้ว่าราชการจังหวัดสงขลา เป็นประธานในพิธี เมื่อวันที่ 31 มีนาคม 2567 ณ หอประชุมจังหวัดสงขลา อำเภอเมืองสงขลา จังหวัดสงขลา
Relate topics
- โรงพยาบาลธัญญารักษ์สงขลา กรมการแพทย์ ฉีดวัคซีนไข้หวัดใหญ่ จำนวน 50 โดส ให้กับบุคลากรทางแพทย์ (ด่านหน้า) ภายในโรงพยาบาลธัญญารักษ์สงขลา
- โรงพยาบาลธัญญารักษ์สงขลา กรมการแพทย์ จัดโครงการพัฒนาศักยภาพบุคลากร เพื่อคัดกรองบำบัดรักษาฟื้นฟูสมรรถภาพผู้มีปัญหาจากเครื่องดื่มแอลกอฮอล์ และสุขภาวะ
- โรงพยาบาลธัญญารักษ์สงขลา กรมการแพทย์ ร่วมกิจกรรมจิตอาสา เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ
- โรงพยาบาลธัญญารักษ์สงขลา กรมการแพทย์ ร่วมแลกเปลี่ยน โครงการสัมมนาเชิงปฏิบัติการยกระดับการปฏิบัติงานภารกิจด้านอำนวยการกลุ่มเสพติด 6+1
- โรงพยาบาลธัญญารักษ์สงขลา กรมการแพทย์ ต้อนรับคณะศึกษาดูงานศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอสะเดา จังหวัดสงขลา
- รพธ.สงขลา จัดโครงการพัฒนาคุณภาพของโรงพยาบาลธัญญารักษ์สงขลา "กิจกรรมการส่งเสริมป้องกันและควบคุมโรคติดเชื้อ/โรคติดต่อในโรงพยาบาล
- โรงพยาบาลธัญญารักษ์สงขลา กรมการแพทย์ ต้อนรับคณะศึกษาดูงาน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอควนเนียง จังหวัดสงขลา
- รพธ.สงขลา กรมการแพทย์ ต้อนรับคณะศึกษาดูงาน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอรัตภูมิ จังหวัดสงขลา
- โรงพยาบาลธัญญารักษ์สงขลา กรมการแพทย์ จัดโครงการพัฒนาระบบบริหารจัดการร่วมเครือข่ายบำบัดรักษาผู้ป่วยยาเสพติด ฯ
- โรงพยาบาลธัญญารักษ์สงขลา กรมการแพทย์ ร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระเจ้าน้องนางเธอ เจ้าฟ้าจุฬาภรณวลัยลักษณ์ อัครราชกุมารี ฯ