โรงพยาบาลธัญญารักษ์สงขลา ร่วมแสดงความยินดี ในโอกาสรับตำแหน่ง
นายแพทย์ชลน่าน ศรีแก้ว รัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข ร่วมพิธีแสดงความยินดีในโอกาสเข้ารับตำแหน่ง ซึ่งในโอกาสนี้กระทรวงสาธารณสุขนำโดยนายแพทย์โอภาส การย์กวินพงศ์ ปลัดกระทรวงสาธารณสุข พร้อมคณะผู้บริหารระดับสูงกระทรวงสาธารณสุข พร้อมนายแพทย์ธงชัย กีรติหัตถยากร อธิบดีกรมการแพทย์ คณะผู้บริหารกรมการแพทย์ และผู้บริหารจากหน่วยงานในสังกัดกระทรวงสาธารณสุข ร่วมแสดงความยินดี ณ สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข เมื่อวันที่ 15 กันยายน 2566
Relate topics
- โรงพยาบาลธัญญารักษ์สงขลา กรมการแพทย์ ฉีดวัคซีนไข้หวัดใหญ่ จำนวน 50 โดส ให้กับบุคลากรทางแพทย์ (ด่านหน้า) ภายในโรงพยาบาลธัญญารักษ์สงขลา
- โรงพยาบาลธัญญารักษ์สงขลา กรมการแพทย์ จัดโครงการพัฒนาศักยภาพบุคลากร เพื่อคัดกรองบำบัดรักษาฟื้นฟูสมรรถภาพผู้มีปัญหาจากเครื่องดื่มแอลกอฮอล์ และสุขภาวะ
- โรงพยาบาลธัญญารักษ์สงขลา กรมการแพทย์ ร่วมกิจกรรมจิตอาสา เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ
- โรงพยาบาลธัญญารักษ์สงขลา กรมการแพทย์ ร่วมแลกเปลี่ยน โครงการสัมมนาเชิงปฏิบัติการยกระดับการปฏิบัติงานภารกิจด้านอำนวยการกลุ่มเสพติด 6+1
- โรงพยาบาลธัญญารักษ์สงขลา กรมการแพทย์ ต้อนรับคณะศึกษาดูงานศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอสะเดา จังหวัดสงขลา
- รพธ.สงขลา จัดโครงการพัฒนาคุณภาพของโรงพยาบาลธัญญารักษ์สงขลา "กิจกรรมการส่งเสริมป้องกันและควบคุมโรคติดเชื้อ/โรคติดต่อในโรงพยาบาล
- โรงพยาบาลธัญญารักษ์สงขลา กรมการแพทย์ ต้อนรับคณะศึกษาดูงาน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอควนเนียง จังหวัดสงขลา
- รพธ.สงขลา กรมการแพทย์ ต้อนรับคณะศึกษาดูงาน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอรัตภูมิ จังหวัดสงขลา
- โรงพยาบาลธัญญารักษ์สงขลา กรมการแพทย์ จัดโครงการพัฒนาระบบบริหารจัดการร่วมเครือข่ายบำบัดรักษาผู้ป่วยยาเสพติด ฯ
- โรงพยาบาลธัญญารักษ์สงขลา กรมการแพทย์ ร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระเจ้าน้องนางเธอ เจ้าฟ้าจุฬาภรณวลัยลักษณ์ อัครราชกุมารี ฯ